

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA MOSHI**



Mkoa wa Kilimanjaro
Simu: 27551172/2751865
Fax: 2752336

S. L. P. 3003
MOSHI
12/04/2018

TANGAZO LA ZABUNI YA ORODHA YA WAZABUNI KWA AJILI DAWA NA VIFAA TIBA, PEMBEJEO ZA KILIMO, HUDUMA YA UCHAPISHAJI NYARAKA MBALIMBALI, WAKANDARASI KWA AJILI YA KAZI NDOGONDOGO NA MAWAKALA WA KUKUSANYA MAPATO KWA KIPINDI CHA KUENZIA JULAI 2018 HADI JUNI 2019 ZABUNI NA. LGA/046/2018/2019/NC/01 (1-33)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Moshi anawatangazia wananchi/wafanyabiashara/kampuni yoyote kuwa anahitaji kupata wakala wa kukusanya ushuru katika maeneo mbalimbali, Wazabuni wa uchapishaji na Ugavi wa pembejeo za kilimo kama yalivyoainishwa hapa chini;-

ORODHA YA WAKANDARASI WA KAZI NDOGO NDOGO

S/N	NAMBA YA ZABUNI	AINA YA ZABUNI
1	LGA/046/2016/2017/W/01- LOT 1	Orodha fupi ya wakandarasi wa kazi ndogondogo za ujenzi

HUDUMA MBALI MBALI

S/N	NAMBA YA ZABUNI	AINA YA ZABUNI
1.	LGA/046/2017/2018/ NC /01- LOT 1	Ugavi wa dawa za binadamu na vifaa tiba
2.	LGA/046/2017/2018/ NC /01- LOT 1	Ugavi wa pembejeo za kilimo na mifugo
3.	LGA/046/2017/2018/ NC /01- LOT 1	Huduma ya uchapishaji nyaraka mbalimbali

UKUSANYAJI USHURU

S/N	NAMBA YA ZABUNI	AINA YA ZABUNI
1.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 1	AINA YA ZABUNI
2.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 2	Ushuru wa gulio la Marangu na Choo
3.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 3	Ushuru wa gulio la Kisambo na Choo
4.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 4	Ushuru wa gulio la Himo na Choo
5.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 5	Ushuru wa gulio la Njia Panda na Choo
6.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 6	Ushuru wa mazao ya chakula kwa Halmashauri yote (Ukanda wa juu)
7.	LGA/046/2017/2018/NC/01 LOT 7	Ushuru wa mazao ya chakula kwa Halmashauri yote (Ukanda wa chini)
8.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 8	Ushuru wa Madini ya Ujenzi Ukanda wa Juu
9.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 9	Ushuru wa Madini ya Ujenzi Kanda ya Chini
10.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 10	Ushuru wa Kituo cha mabasi na Choo Njia Panda
11.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 11	Ushuru wa Kituo cha mabasi – Himo
12.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 12	Uendeshaji wa Kantini na Duka la Halmashauri
13.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 13	Ushuru wa Mnada wa Njia Panda

14.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 14	Ushuru wa maegesho ya magari eneo la mamlaka ya mji mdogo wa Himo
15.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 15	Ushuru wa gulio la Lyamombi.
16.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 16	Ushuru wa Gulio la Kimanganuni,
17.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 17	Ushuru wa Gulio la Uchira
18.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 18	Ushuru wa Gulio la Kinyange
19.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 19	Ushuru wa Gulio la Rindima,
20.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 20	Ushuru wa Gulio la Kidia
21.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 21	Ushuru wa Gulio la Kimochi
22.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 22	Ushuru wa Gugulio la Kindi
23.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 23	Ushuru wa Gugulio la Mkoring'a
24.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 24	Ushuru wa Gugulio la Kombo
25.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 25	Ushuru wa Gugulio la Miwaleni
26.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 26	Ushuru wa Gugulio la Malanja
27.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 27	Ushuru wa Gulio la Ghona
28.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 28	Ushuru wa Gulio la Chekereni Mabogini
29.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 29	Ushuru wa Gulio la Kahe
30.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 30	Ushuru wa Gulio la Kiano
31.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 31	Ushuru wa Gulio la Kileuo
32.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 32	Ushuru wa Mazao ya Nafaka(kwenye maghala)
33.	LGA/046/2018/2019/NC/01 LOT 33	Ushuru wa Samaki na Mazao ya Samaki

1. Maombi yote ya zabuni yazingatie masharti yafuatayo:-
 - i) Nyaraka za zabuni zitapatikana kwa kulipa ada ya Tshs.50, 000/= kwa Lot. namba 1 hadi 10 na shilingi 30,000/= kwa Lot. namba 11 hadi 30 kwa zabuni za ukusanyaji wa ushuru na shilingi 50,000 kwa zabuni za kazi ndogo ndogo na huduma mbalimbali. Mwombaji anatakiwa kutembelea eneo la kutoza ushuru kabla ya kuchukua nyaraka ya zabuni ambayo itatolewa ofisi ya kitengo cha manunuzi.
 - ii) Ombi la zabuni liwe na jina na anuani halisi ya mwombaji, aidha aonyeshe mahali duka/ofisi yake zilipo au anapoweza kupatikana (physical address)
 - iii) Mwombaji aonyeshe mchanganuo wa maoteo ya mapato anayotarajia kukusanya.
 - iv) Zingatia kuwa fomu ya maombi ya Zabuni inajazwa na kusainiwa na mwenye uhalali wa kisheria (power of Attorney) katika zabuni hii.
2. Mwombaji wa zabuni ya ukusanyaji wa mapato endapo atachaguliwa atahitajika kuleta dhamana ya kufanya kazi yenye thamani ya malipo ya miezi miwili (Performance Security), kwa njia ya Banker`s cheque au Banker`s guarantee kutoka bank husika au kulipa kuandaliwa bili na kwenda Bank kulipa na kuwasilisha 'bank pay in slip'Halmashauri.
3. Wakala atatumia stakabadhi za kielektroniki za Halmashauri "POint of Sale " (POS) na mfumo wa kielektroniki kukusanya Mapato.
4. Fedha zote zitakazokusanywa na wakala zitawekwa kwenye "Account" ya Halmashauri na malipo ya Ada ya ukusanyaji ya wakala yatafanyika kwa kulipa

asilimia kati ya 10-20 kufuatana na mzabuni alivyoomba ya jumla ya mapato yaliyokusanywa kwa mwezi.

5. Mwombaji aonyeshe vifaa alivyonavyo, idadi ya wafanyakazi na uzoefu wao na aonyesha uzoefu kwa kufungasha nakala za kazi alizofanya zenye ufanano na hii anayoiomba.
6. Mwombaji awasilishe zabuni Original na nakala mbili.
7. Zabuni ijazwe vizuri, iwekwe kwenye bahasha isiyo na maandishi yoyote (Plain) na juu ya bahasha iandikwe, namba ya zabuni ya kazi inayoombwa, Original au Copy, Anuani ya mkurugenzi bila kuwekwa alama yoyote.
8. Mwombaji awe na uzoefu wa kutosha kuhusu usafi na atoe maelezo jinsi gani atadamisha usafi na kutunza mazingira ya eneo atakalofanyia kazi (Choo, soko na stendi).
9. Mwombaji atakayeshindwa masharti haya atakuwa amejiondoa mwenyewe kwenye mchakato mzima wa zabuni.
10. Zabuni zitawasilishwa kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Moshi.
11. Mwisho wa kupokea zabuni ni saa nne nusu (4:30) asubuhi (saa ya Afrika Mashariki) ya tarehe 02/05/2018 katika ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Moshi, S.L.P 3003 Moshi na mahali ni ofisi ya kitengo cha manunuzi. Waombaji au wawakilishi wa waombaji wanaalikwa kushuhudia ufunguzi. Ufunguzi utafanywa mara tu baada ya saa ya mwisho ya kupokea zabuni mbele ya waombaji au wawakilishi wa waombaji walio hudhuria ufunguzi huo.
12. Zabuni ambazo zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni zitakazotumwa kwa mtandao (e-mail, fax) hazitapokelewa.
13. Masharti kwa kila aina ya zabuni yanapatikana kwenye kitabu cha zabuni utakachonunua.
14. Anuani ya kutuma zabuni hizo ni:-
**Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 3003,
Moshi.**

CHIKIRA P.MCHARO
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MOSHI**