



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MOSHI
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



MKOA WA KILIMANJARO
Simu: 2755172/2751865
Fax: 2754305
Barua pepe: ded@moshidc.go.tz
Unapojibu tafadhali taja:
Kumb.Na. MDC/C.50/29/7

S.L.P 3003
MOSHI.

Tarehe: 31/10/2022

TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Moshi, anawatangazia wananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Moshi, nafasi 25 za Ajira ya muda mfupi (mikataba ya miezi mitatu) kwa ajili ya Wakusanya Mapato ya Halmashauri.

SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji wa nafasi hii anapaswa kuwa na sifa zifuatazo:

1. Awe raia wa Tanzania, jinsia yoyote na mwenye umri usiopungua miaka 21.
2. Awe na elimu ya kidato cha nne.
3. Awe muaminifu, muadilifu na mchapa kazi.
4. Awe tayari kufanya kazi popote ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Moshi.
5. Awe na mdhamini ambaye ni mtumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Moshi.
6. Maombi yaambatane na picha 2 za mwombaji na 1 ya mdhamini.

JINSI YA KUTUMA


Maombi yatumwe kwa kutumia anwani ifuatayo:

**MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA
S.L.P. 3003
MOSHI.**

Mwisho wa kupokea maombi:

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 14/11/2022 saa 9:30 Alasiri siku ya Jumatatu.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:


**KASTORI G. MSIGALA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MOSHI**

*Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
Moshi*