



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA MOSHI
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Unapojibu tafadhali taja;

Kumb. Na. MDC/E.50/3/VOL.VII/7

Tarehe: 14/02/2024

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Moshi anapenda kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi ya Dereva II, Mtendaji wa Kijiji III na Msaidizi wa Kumbukumbu II waliofanya usaili kati ya tarehe 06/02/2024 hadi tarehe 11/02/2024 kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Aidha, waombaji kazi waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri tarehe 19/02/2024 saa 2:00 Asubuhi Ofisi ya Halmashauri ya Wilaya ya Moshi (KDC) wakiwa na Kitambulisho cha NIDA, na Vyeti halisi (Original Certificates) vya Kuzaliwa, Kidato cha nne na vyeti vya Taaluma ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

A. Kada ya Dereva II

NA.	JINA
1.	ALLY JUMA NZOTA
2.	STRATON GERALD MARO

B. Kada ya Msaidizi wa Kumbukumbu II

NA.	JINA
1.	SOPHIA C. CHULA
2.	LUCY BARIKIEL BURA

C. Kada ya Mtendaji wa Kijiji III

NA.	JINA
1.	MERIO H. CHALE
2.	JACKLINE PETER MANGI
3.	MARTHA E. YOHANA
4.	REST GEORGE CHUHILA
5.	MICHAEL SALIM
6.	KARIMU ATHUMANI HAKIKA
7.	ABEL EDWARD NZINYAGWA
8.	JOSHUA W. WILLIAM
9.	VALENTINA MTEWELE
10.	STANSLAUS GABRIEL SHAYO
11.	PATRICK ALLEN URONU
12.	WALENSIA WALES LAULENT
13.	KHADIJA O. SHEMKANDE
14.	DIONISIA J. ELGI
15.	WAMBELA JIMKEL SAID



Horace W. Kolimba,
KNY:MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MOSHI.

Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
Moshi