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HALMASHAURI YA WILAYA YA MOSHI

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Moshi amepokea kibali cha ajira chenye Kumb. Na. FA170/370/01/50 cha tarehe 27 Julai, 2017 na Kibali cha Ajira mbadala chenye Kumb. Na. CFC 26/205/01 “FF”/91   cha tarehe 22 Agosti, 2017 anawatangazia nafasi za kazi kwaWatanzania wote wenye sifa kwa nafasi zifuatazo:-
1. Mtendaji wa Kijiji Daraja la II TGS C- Nafasi 1
Sifa ya Mwombaji.

· Elimu ya  kidato cha nne/sita aliyehitimu mafunzo ya Stashahada katika moja ya fani ya Utawala, Sheria, Maendeleo ya Jamii, Elimu ya Jamii Usimamizi wa Fedha, Uchumi na Mipango na Sayansi ya Jamii kutoka cha Serikali za Mitaa Hombolo,Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

Kazi na Majukumu.

· Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

· Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji

· Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya Kijiji

· Kusimamia na kutafsiri Sheria, Sera, na Taratibu

· Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali 

· Kusimamia, Kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na Nyaraka za Kijiji

· Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi

· Kusimamia utungaji wa Sheria ndongo za KijijiAtawajibika kwa Mtendaji wa Kata 

· Mshahara kwa mwezi utaanza na TGS C1  525,000/=
2. Mtendaji wa Kijiji Daraja la III TGS B - Nafasi 30
Sifa ya Mwombaji.

· Elimu ya  kidato cha nne/sita aliyehitimu mafunzo ya Astashahada katika moja ya fani ya Utawala, Sheria, Maendeleo ya Jamii, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Uchumi na Mipango na Sayansi ya Jamii kutoka chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.
·  Kazi na Majukumu.

· Afisa Masuhuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

· Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji

· Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo ya Kijiji

· Kusimamia na kutafsiri Sheria, Sera, na Taratibu

· Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali 

· Kusimamia, Kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na Nyaraka za Kijiji

· Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi

· Kusimamia utungaji wa Sheria ndongo za Kijiji Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata
·  Mshahara kwa mwezi utaanza na TGS B1  390,000/=
2. Dereva Daraja II- TGOS A  Nafasi 01.
Sifa za Mwombaji.
· Elimu ya kidato cha nne, leseni ya udereva darajala C na cheti cha majaribio ya Ufundi Daraja II.

Kazi na Majukumu.
· Kuendesha magari ya abiria na malori

· Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri wakati wote,na kufanya uchunguzi wa gari kabla na baaada ya safarini

· Kugundua ubovu unaohitaji matengenezo.

· Kufanya matengenezo madogomadogo katika kila gari.

· Kutunza na kuandika daftrai la safari “log-book” kwa safari zote. Mshahara kwa mwezi utaanza na TGOS A1  300,000/=
3. Msaidizi wa Kumbukumbu  Daraja la II- TGS B  Nafasi 03 

              Sifa za Mwombaji.
· Elimu ya kidato cha nne/sita aliyehitimu cheti (Astashahada) cha utunzaji wa kumbukumbu katika moja wapo ya fani za Afya, Masijala, Mahakama, Ardhi.
   Kazi na Majukumu.
· Kutafuta kumbukumbu/ nyaraka/mafaili yanayohitajika na wasomaji.

· Kuthibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu /nyaraka
· Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi kulingana na somo husika kwa ajili ya matumizi ya ofisi.

· Kupanga/ kuweka Kumbukumbu /nyaraka katika mafaili

· Kushughulikia maombi ya kumbukumbu /nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

· Mshahara kwa mwezi utaanza na TGS B1 390,000/=
Masharti ya jumla: Kila mwombaji awasilishe maombi kwa barua aliyoambatanisha na :-

1. Wasifu binafsi (CV)

2. Vivuli vya vyeti vya kidato cha IV na VI

3. Vivuli vya vyeti na Taaluma

4. Cheti cha Kuzaliwa 

5. Picha mbili (2) Passort size

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 08/09/2017 SAA 9:30 MCHANA

Maombi yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri  ya Wilaya,

S.L.P.3003,
MOSHI.
